JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA ULANGA

Unapojibu tafadhari taja,

Kumb.Na. UDC/ADM/C.30/55 09/06/2022
Katibu Mkuu,

Wizara ya Fedha na Mipango,

S.L.P 2802,

DODOMA.

Yah : TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA USTAWI WA TAIFA NA
MAPAMBANO DHIDI YA UVICO 19 KWA MWAKA 2021/2022

Tafadhali rejea somo la hapo juu.

2.  Pamoja na barua hii, naomba kuwasilisha taarifa ya utelekezaji wa miradi sawa na
jedwali hapa chini. Miradi hii inahusisha Idara ya Elimu Msingi ambapo jumla ya
madarasa 24 yalijegwa na kukamilika katika shule shikizi 6, Sekondari ambapo jumla ya
madarasa 42 yalijegwa na kukamilika katika shule 18 na nyumba 3 kwa 1 inayojegwa

kwa ajili ya watumishi wa Idara ya Afya.
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